MÀN HÌNH GAMING ASUS TUF VG249Q1A-J (23.8 INCH/FHD/IPS/165HZ/1MS)
(0 lượt đánh giá)
Lượt xem: 882
Mã hàng: ASUS TUF VG249Q1A-J
ASUS
-19%
https://dailongpc.vn/MÀN HÌNH GAMING ASUS TUF VG249Q1A-J (23.8 INCH/FHD/IPS/165HZ/1MS)
https://dailongpc.vn/68414_man_hinh_asus_vg249q1a_j_850x850_2
https://dailongpc.vn/68414_man_hinh_asus_vg249q1a_j_850x850_3
Đặc điểm nổi bật:
Thông số sản phẩm
  • Kích thước 23.8 inch
  • Độ phân giải FHD 1920x1080
  • Tần số quét 165Hz(OC)
  • Thời gian phản hồi 1ms MRPT
  • Dải màu hỗ trợ: 16.7 triệu
  • Độ sáng 250 nits
  • Độ tương phản 1000:1
  • Công nghệ: Free-Sync, Tích hợp loa
Xem thêm
Sẵn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
3,599,000đ
4,399,000đ
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho Quý khách!
TUF Gaming VG249Q1A-J với tấm nền IPS 23,8 inch Full HD (1920 x 1080) với tốc độ làm mới 165Hz cực nhanh. Được thiết kế cho các game thủ và người dùng cao cấp muốn có chiếc màn hỉnh đỉnh cao, cung cấp một số thông số kỹ thuật cao cấp nhất.
Kích thước
Hình ảnh sắc nét
Tấm nền IPS 23,8 inch Full HD (1920 X 1080) của TUF Gaming VG249Q1A-J mang lại hình ảnh tuyệt đẹp từ mọi góc độ với góc nhìn rộng 178 độ đảm bảo màu sắc không đổi và chuyển màu mượt ngay cả khi bạn đang xem từ những vị trí khác nhau.
Tần số quét cao
Tốc độ quét màn hình được ép xung lên 165Hz giúp loại bỏ hiện tượng lag và nhòe chuyển động giúp bạn chiếm thế thượng phong trong các tựa game bắn súng góc nhìn thứ nhất, đua xe, chiến lược thời gian thực và thể thao. Tốc độ làm mới cực nhanh cho phép bạn chơi ở cài đặt hình ảnh cao nhất và phản ứng tức thì với thông tin trên màn hình.
Tính năng ELMB độc quyền
Kết nối đa dạng
Tận hưởng các tùy chọn kết nối đa dạng, bao gồm DisplayPort 1.2, hai HDMI (V1.4) và jack cắm âm thanh 3,5 mm để kết nối với nhiều loại thiết bị đa phương tiện.
Đánh giá & Nhận xét
0 Đánh giá
  • 5
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi nhận xét của bạn
Hủy
Hỏi và đáp (0)
Thông số kỹ thuật
Nhà sản xuất Asus
Tên sản phẩm VG249Q1A-J
Phân khúc Gaming
P/N 90LM06J1-B02120
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 23.8 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải 1920x1080
Tấm nền IPS
Tần số quét 165Hz
Thời gian phản hồi 1ms MPRT
Độ tương phản 1000:1
Độ sáng 250nits
Góc nhìn 178/178
Màu sắc màn hình 16.7M
Độ bão hòa màu sắc 150% sRGB, DCI-P3 97%
Bề mặt màn hình nhám
Màu sắc vỏ đen
Hỗ trợ HDR Yes, DisplayHDR400
Kích thước 541.04 x 393.33 x 173.98mm (with stand)
541.04 x 323.26 x 57.83mm (without stand)
600 x 455 x 164mm (box)